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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UJENZI NA UCHUKUZI (UJENZI)

Simu: +255 26 2324455 Miji wa Serikali - Mtumba,

FAX: +255 26 2323233 1 Ujenzi Street,

Barua pepe: ps@mow.go.tz S.L.P. 2888,

Tovuti: www.mow.go.tz 40470 - DODOMA
TANZANIA

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA

Wizara ya Ujenzi na Uchukuzi(Ujenzi) inapenda kuwaalika wananchi wote kwenye
mnada wa hadhara wa vifaa chakavu utakaofanyika siku ya jumatano ya tarehe 01
Februari 2023 katika eneo la TEMESA na TBA site one Area D, Dodoma , Kuanzia saa

4.00 asubuhi.
VIFAA VITAKAVYOUZWA
MKOA SAMANI VIFAA VYA OFISI VIFAA VYA TEHAMA | JUMLA KUU
DODOMA
IDADI 48 279 20 347

MASHARTI YA MNADA

. Mnunuzi atalazimika kulipa asilimia mia moja ya bei ya kifaa atakachonunua

papo hapo siku ya mnada;

2. Mnunuzi atatakiwa kuhamisha kifaa atakachqnunua ndani ya siku ya mnada ; na

3. Ruhusa ya kuangalia vifaa itatolewa siku moja kabla ya tarehe ya mnada kuanzia

saa 3:00 asubuhi mpaka 9:30 jioni katika ofisi ya TEMESA na TBA site one Area
D, Dodoma
Mali zote zitauzwa kama zilivyo na mahali zilipo.

NYOTE MNAKARIBISHWA
IMETOLEWA NA:

Faps 4

RICHARD L. MKUMBO
KKM- WIZARA YA UJENZI NA UCHUKUZI - UJENZI
26 JANUARI, 2023.



